Giftcode ManVip Club ...

Đăng tại chuyên mục GAME ONLINE

Mã tin: 5606

avatar
Phát 1000 Giftcode ManVip - Huyền Thoại Trở Lại .
#Đăng ký tại đây: http://ManVipvn.com/
#Fanpage : https://www.facebook.com/Code.ManVip/
#Group : https://www.facebook.com/groups/322852334930364/
Như anh em đã biết Game ManVip.club sau một thời gian bảo trì khá là dài, do bị hacker đột nhập gây thiệt hại đến chúng tôi rất lớn, chính vì thế không bao giờ quên phục vụ game để chi ân các bạn vào chơi game lại. ADM và BTC phát GiftCode Manvip Club toàn bộ VIP cho những ai cần. Nếu bạn nào chưa nhận được thực hiện nhiệm vụ sau cũng được Code Manvip Club nhé!

Từng bước nhận giftcode Manvip Club như sau
giftcode gem club
Như các bạn đã biết code luôn được phát ở những sự kiện hoành tráng và có tổ chức qua các sự kiện online và offline. Nhưng nhiều bạn vẫn lỡ code vì bận công việc. Hôm nay ai cũng có thể nhận quà GiftCode ManVip Club huyền thoại này nhé!
– Hãy share bài viết nhận Code Manvip Club này nên mạng xã hội
– Tag 3 bạn bè của mình nhé!
– Nhận xét địa chỉ dưới bình luận phát quà code đến (gmail, hoặc địa chỉ số điện thoại)
Tất cả các yêu cầu trên các bạn phải thực hiện, nếu không hoàn thành nhiệm vụ sẽ không có quà đâu..

Chúc mừng danh sách nhận GiftCode ManVip Club chính thức
giftcode gem club
Nếu bạn đã đăng ký nhận được code thì bạn làm theo bước sau:
– Vào game có phần hộp quà “Giftcode” hiển thị phía dưới giao diện màn hình
– Sau đó nhập chính xác mã Giftcode vào ô trống phần thưởng “Man” tự động gửi quà vào tài khoản bạn. Một số các bạn đã nhận được:
+ Lablalabi@gmail.com
+ yeuemm113@gmail.com
+ Taodeodein@gmail.com
+ Baohanh@gmail.com
+ Lanhvip117@gmail.com
+ Xuantruong12@gmail.com
+ Baoanh@gmail.com
+ Hieuhuuu@gmail.com
+ Dangcapmaimai@gmail.com
+ Giahoacf1@gmail.com
+ Lego1234@gmail.com
+ Yeuuuuiiiooo@gmail.com
+ Deochocdoe@gmail.com
+ Chodep133@gmail.com


on 13.10.18 1:04#1
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Thành viên đang trực tuyến

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Hiện có 0 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 0 Khách viếng thăm

Thống kê diễn đàn